Metal Threadguard
Hana ƙafafu daga cuɗanya saboda shigowar abubuwa na waje
Kayan ƙarfe
Akwai daban-daban masu girma dabam don dacewa da girman buƙatun maɓalli daban-daban
Akwai launuka daban-daban don zaɓar don dacewa da ƙafafun da suka dace
Ana iya siyan shi daban, ko na zaɓi lokacin siyan ƙafafu ɗaya ko cikakken siminti.
Bayanan Fasaha
ITEM NO. | Bayani |
100.P54.XXX | Don φ80 100 125 160 180 200mm dabaran |
Aikace-aikace
Masana'antar likitanci, masana'antar sarrafa abinci, masana'antar lantarki, tallafin kayan lantarki, masana'antar yadi, trolleys, masana'antar haske, kayan aikin gida, nunin nuni, rakiyar nuni, manyan kantunan siyayya da sauran filayen

Nunawa

Trolleys

Warehousing Logistics

Injiniyoyi da Kayan aiki
FAQ
Q1.Menene MOQ?
MOQ shine $ 1000, kuma zaku iya haɗawa da nau'ikan samfura daban-daban.
Q2.Kuna samar da samfurori kyauta?
Muna ba da samfurin samuwa kyauta, kuma kawai kuna buƙatar biyan kuɗin jigilar kaya.Yana ɗaukar kwanaki 5-7 don jigilar kaya.
Q3.Menene Sharuɗɗan Biyan Ku?
Gabaɗaya T / T 30% ajiya, yakamata a biya ma'auni kafin jigilar kaya.Muna karɓar T/T, LC da biyan kuɗi.
Q4.Menene Sharuɗɗan Farashin ku?
Yawanci duk sharuddan farashin abin karɓa ne, kamar FOB, CIF, EX Work da dai sauransu.
Q5.Ina babbar kasuwar ku?
Babban kasuwar mu ita ce Turai.Mun kasance na musamman a Turai castors da ƙafafun don kimanin shekaru 20.
Q6.Za ku iya yin zane na al'ada?
Ee, muna karɓar umarni don yin simintin gyaran kafa da ƙafafu bisa ga umarnin don biyan buƙatun abokan ciniki.Idan kuna da samfurin ku da ƙirar ku, muna maraba da ku don aiko mana kuma za mu iya duba ƙimar ƙimar ku da farashin ɗaya a gare ku.
Q7.Ta yaya zan iya amincewa da ingancin simintin ku?
Muna da tsauraran tsarin kula da inganci, da ƙungiyar kula da ingancin ƙwararru tare da gogewa fiye da shekaru 10 don yin jerin gwaje-gwaje kafin jigilar kaya.Kuma muna matukar farin cikin aiko muku da samfuran don duba ingancin.Mun yi imanin cewa samfurori masu kyau ne kawai za su iya haifar da dangantakar kasuwanci mai tsayi.
Q8.Ta yaya za ku iya kiyaye dangantakar kasuwanci na dogon lokaci tare da abokan ciniki?
1. Muna ba da garantin samfuranmu suna da inganci mai kyau da farashin gasa don tabbatar da cewa abokan cinikinmu sun amfana.
2. Muna girmama kowane abokin ciniki a matsayin abokinmu kuma muna yin kasuwanci da gaske kuma muna yin abota da su.
Babu abun ciki don lokacin